Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Bộ Chuyển Đổi E1/Ethernet sang Quang Model7213S

[addtoany]
Model: Model7213S

Bộ Chuyển Đổi E1/Ethernet sang Quang Model7213S

Model7213S là bộ chuyển đổi E1 hoặc Ethernet sang Quang với giao diện quang là một switch L2  hiệu suất cao và đa chức năng; được tích hợp 3 cổng phương tiện chéo để nhận ra sự chuyển đổi giữa giao diện Ethernet và giao diện E1. Thiết bị hỗ trợ chức năng sử dụng như bộ thu phát Ethernet, nối Ethernet hoặc modem Quang. Là phần mở rộng của Ethernet, bộ chuyển đổi này có thể nhận ra sự liên kết Ethernet với chi phí thấp qua kênh E1 cung cấp vởi mạng hiện hành.

Bộ chuyển đổi giao diện Ethernet Quang( cũng như cầu giao diện chuyển đổi Ethernet Quang) có hiệu suất cao, hoàn thành việc chuyển đổi giữa cổng Ethernet 10/100M, giao diện Quang Ethernet 100M và giao diện E1. Là thiết bị mở rộng của Ethernet, bộ chuyển đổi giao diện Ethernet Quang nhận ra mối liên kết của hai Ethernet bằng cách sử dụng kênh E1 được cung cấp bởi mạng hiện hành với chi phí thấp .

Features

◎ Hỗ trợ giao diện kỹ thuật số/loopback của analog cục bộ

◎ Hỗ trợ tốc độ N×64Kbps(N=1~32)

◎ Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên

◎ Hỗ trợ chuyển đổi giữa:

(1) 10/100Base-TX và  100 Base-FX

(2) 10/100Base-TX và G.703

(3) 100base-FX và G.703

◎ Sẵn sàng với cấu trúc độc lập và cấu trúc gắn giá 19-inch

◎ Nguồn vào AC 220V và DC –48V có thể được chọn cho cả hai cấu trúc

◎ Modem quang gắn giá, nguồn đôi cấp nhiệt dự phòng được cung cấp để đảm bảo độ tin cậy làm việc cao

Specification

Giao thức:  G.703, G.704, G.736, G.823, I.431,IEEE802.3 10BASE_T

Giao diện mạch (E1):  Trở kháng: 75Ω, giao diện vật lý: BNC

Trở kháng: 120Ω, giao diện vật lý: RJ45

Tốc độ giao diện: khung: N×64Kbps(N=0~32); không khung: 2.048Mbps

Mã hóa: HDB3, sự kiên nhẫn Jitter phù hợp với G.823 Output jitter < 0.05UI

Giao diện dữ liệu (100BASE_T): Trở kháng: 100Ω, giao diện vật lý: RJ45

Tốc độ giao diện: 100Mbps

Mã hóa : Manchester

Caps: 75Ω cáp đồng trục, cáp xoắn UTP5

Khoảng cách truyền: giao diện mạch: BNC: 600m; RJ45: 300m; Giao diện dữ liệu: 100m

Loại mã quang: CMI

Tốc độ vạch quang: 100Mbps

Bước sóng: 850nm,1310nm,1550nm

Kết nối quang: SC/PC

Loại sợi quang: multi mode , single mode

Khoảng cách truyền: single mode: khoảng cách tối đa là 120Km

Multi mode: khoảng cách tối đa là 2Km

Báo hiệu: nguồn, trạng thái kết nối của dữ liệu và giao diện mạch, trạng thái hoạt động, trạng thái test và cảnh báo trục trặc

Kích thước: Độc lập: 154mm × 190mm × 37mm

gắn giá: 19inch 4.5U

Nguồn cấp: Độc lập: 160V~270V AC đầu vào, 5V/2A đầu ra

-40V~-60V DC đầu vào, 5V/2A đầu ra

Gắn giá: 150V~260V AC input,5V/16A,12V/1A output

-38V~-58V DC input,5V/16A,12V/1A output

Nguồn tiêu thụ: 3W

Nhiệt độ làm việc: 0° C ~50° C

Nhiệt độ lưu trữ: -20° C~80° C

Độ ẩm: 5%~90% (no condensation)

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận: FCC, CE, RoHS approvals

Dimension

Download

Model7213S Datasheet

Model7213S Usermanual

Ordering Information

Model7213S: E1/Ethernet to Fiber Optic Converter, AC220V or DC-48V optional

Applications

NOTHING