Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 2 Cổng Ethernet + 1 Cổng Quang IMC102B-1F

[addtoany]
Model: IMC102B-1F

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 2 Cổng Ethernet + 1 Cổng Quang IMC102B-1F

IMC102B-1F là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp hỗ trợ 2 cổng Ethernet 10/100Base-TX và 1 cổng quang 100Base-FX. Hệ thống đèn LED có thể giúp hệ thống duy trì giám sát trạng thái kết nối mạng. Sản phẩm đáp ứng tiêu chuẩn FCC, CE. Nhiệt độ làm việc -40~75℃ có thể phù hợp điều kiện làm việc yếu. Lắp đặt bằng ray , có thể đáp ứng yêu cầu lĩnh vực công nghiệp; cung cấp người dùng thiết bị Ethernet với giải pháp nhanh chóng và tin cậy.

Features

◎ Hỗ trợ 2 cổng Ethernet 10/100Base-TX và 1 cổng quang 100Base-FX

◎ Hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và chuyển tiếp

◎ Tốc độ 10/100M, F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

◎ Nguồn vào DC12~48V, bảo vệ kết nối ngược

◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường độ cao

◎ Gắn ray DIN-Rail

Specification

Công nghệ 

Tương thích chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x

Điều khiển luồng:  IEEE802.3x, back press

Thuộc tính Trao đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 12.8G

Địa chỉ MAC: 2K

Bộ nhớ: 64Kbits

Giao diện

Cổng Electric: 10Base-T/100Base-TX kiểm soát tốc độ tự động, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động kết nối

Cổng quang 100M: 100Base-FX, kết nối SC/ST/FC, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm

Khoảng cách Truyền

Cáp xoắn: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode:  1310nm, 2Km

Single-mode:  1310nm, 20/40/60Km

      1550nm, 80/100/120Km

Nguồn

Điện áp vào: 24VDC (12VDC~48VDC)

Bảo vệ kết nối ngược

Kết nối: 3 bit 7.62mm terminal block

Tiêu thụ

Tiêu hao không tải: 1.2W@24VDC

Tiêu hao full tải: 1.54W@24VDC

LED chỉ thị

Giao diện: Link (1~3)

Nguồn: PWR

Kích cỡ

Kích thước 110mm×35mm×95mm (H×W×D)

Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 40, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng: 346g

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C

Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C

Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng

EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4

   EN61000-4-4 (EFT), Level 4

   EN61000-4-5 (Surge), Level 4

Phép thử sóc: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 

Đóng Gói

1. Industrial Media Converter IMC102B-1F (plus terminal block) ×1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng ⅹ 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

Dimension

Download

IMC102B Datasheet V1.0.0

Ordering Information

IMC102B-F(M): 2-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC, 12~48VDC

IMC102B-F(S): 2-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC, 12~48VDC

IMC102B-F(SS): 2-port 10/100Base-T(X) + 1-port 100Base-FX Single-mode, single fiber SC/ST/FC, 12~48VDC

Applications

NOTHING