Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Modem Chuyển Đổi Framed E1 sang Quang Model7302

[addtoany]
Model: Model7302

Modem Chuyển Đổi Framed E1 sang Quang Model7302

Modem quang FE1Model7302 là môdem quang E1 hiệu suất cao được phát triển bằng cách sử dụng mạch tích hợp chuyên dụng. Nó điều chỉnh tín hiệu dữ liệu E1 khung hoặc không khung  trực tiếp sang sợi quang single hoặc multimode cho việc truyền theo đường cáp quang. Ở đầu kia của cáp quang, tín hiệu quang được điều chế sang tín hiệu dữ liệu E1 khung hoặc không khung. Giao diện E1 có thể được kết nối trực tiếp với giao diện E1 của thiết bị đầu cuối hình ảnh và dữ liệu hoặc cổng WAN của MUX, bộ trao đổi và bộ định tuyến cho thiết lập kết nối mạng chuyên dụng hoặc kết nối mạng LAN.

Features

◎ Tuân thủ các chuẩn liên quan series ITU( ITU-T G.703 G.704 G.823)

◎ Tùy chọn chế độ khung hoặc không khung

◎ Tùy chọn tùy ý time slot E1

◎ Cân bằng 120Ω/không cân bằng 75Ω giao diện tự động

◎ Hỗ trợ loop back of local analog/giao diện kỹ thuật số

◎ Hỗ trợ chức năng loopback từ xa( hợp lệ với chế độ khung)

◎ Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã giả ngẫu nhiên, cung cấp sự thuận tiện cho kiểm tra đường cáp quang

◎ Khoảng cách truyền sợi quang single-mode lên tới 120km

◎ Có khả năng truyền tải với modem cáp V.35

◎ Chỉ thị báo động và phát hiện hoàn chỉnh, có sẵn

◎ Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn rack, Rack 19-inch hỗ trợ 16 modules

◎ Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai

◎ Với modem cáp quang gắn khung, nguồn cấp đôi được cung cấp để đảm bảo một mức độ nhận: 0~-43db

 

Specification

Giao diện Quang

Chế độ: CMI

Tốc độ truyền: 2.048Mbps

Bước sóng hoạt động: 850nm, 1310nm hoặc 1550nm

Đầu kết nối quang: SC/PC

Sợi quang: Single-mode, Multi-mode

Khoảng cách truyền quang: Single-Mode lên đến 120km, Multi-mode lên đến 2km

Giao diện E1

Tương thích chuẩn: ITU-T G.703  G.704

Cấu trúc khung: khung CCS(PCM31)/ CAS(PCM30)

Tốc độ: N×64Kbps (N=1~31)or 2.048Mbps

Trở kháng: 75Ω, giao diện vật lý BNC

120Ω, giao diện vật lý BNC

Mã: HDB3

Mức nhận: 0~-43db

Đèn chỉ thị

Cho biết tình trạng hoạt động của nguồn, gửi/nhận dữ liệu, looback, kiểm tra mã ngẫu nhiên, báo thiếu mã, báo ngoài khung

Kích thước

140mm (d) ×210mm (w) ×42.mm (h)

Lắp đặt: Rack chuẩn 19in 4.5U

Nguồn cấp

Độc lâp:  Đầu vào: 85V~264V AC, đầu ra: 5V/2A

Đầu vào: -36V~-72V DC, đầu ra: 5V/2A

Gắn rack: Đầu vào: 150V~260V AC, 5V/16A, đầu ra 12V/1A

Đầu vào: -38V~-58V DC, 5V/16A, đầu ra 12V/1A

Tiêu hao: 3W

Môi trường làm việc

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 80°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95%

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS

Dimension

Download

Model7302 Datasheet

Model7302 Usermanual

Ordering Information

MODEL7302: FE1(Framed E1) to Fiber Optic Modem, AC220V or DC-48V optional

Applications

NOTHING