Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Swich Công Nghiệp 3 Lớp 8 Cổng Gigabit Combo + 4 Cổng 10GbE SFP + 16 Cổng Ethernet ICS5028G Series

[addtoany]
Model: ICS5028G Series

Swich Công Nghiệp 3 Lớp 8 Cổng Gigabit Combo + 4 Cổng 10GbE SFP + 16 Cổng Ethernet ICS5028G Series

ICS5028G Series là bộ chuyển mạch 3 lớp công nghiệp gắn-rack thông minh, hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí. Sản phẩm được trang bị 16 cổng Ethernet 10/100/1000BaseT(x), 8 cổng Gigabit combo và 4 cổng GbE SFP. Băng thông lớn năng cao khả năng truyền dữ liệu và rất thích hợp cho việc áp dụng mạng công nghiệp quy mô lớn.

ICS5028G-4XGS-8GC-16GT hỗ trợ nền tảng IPv4 và các chức năng quản trị nâng cao khác nhau như: IGMP, GMRP, DHCP Server/Client, STP/RSTP/MSTP, QOS, port mirroring, LLDP, static routing, RIP V1/V2, OSPF, VRRP, etc… Giao thức định tuyến 3 lớp IPv4, công nghệ phát đa hướng và cơ chế định tuyến chính sách, cung cấp người dùng đầy đủ các giải pháp IPv4. Trong khi đó, dòng sản phẩm này cũng hỗ trợ SNMPv1/v2/v3( Giao thức quản lý mạng đơn giản), CLI, quản lý WEB, quản lý TELNET để quản lý thiết bị dễ dàng hơn. Kết hợp với chức năng chống tấn công và kiểm soát ACL, việc quản lý sẽ luôn được đảm bảo an toàn.

ICS5028G-4XGS-8GC-16GT tuân thủ tiêu chuẩn FCC, CE và hỗ trợ 2 đầu vào AC dự phòng, 2 role đầu ra cảnh báo lỗi. Người dùng có thể lựa chọn linh hoạt theo môi trường thực tế. Sản phẩm có thiết kế không quạt, phù hợp môi trường công nghiệp khắc nghiệt, hoạt động ổn định trong dải nhiệt độ -40℃-75℃. Đáp ứng các yêu cầu ứng dụng trong nhiều ngành công nghiệp khác nhau, là giải pháp tin cậy, hiệu quả.

Features

◎ Hỗ trợ 16 cổng 10/100/1000BaseT(x), 8 cổng Gigabit combo và 4 cổng 10GbE SFP

◎ Hỗ trợ IGMP Snooping and GMRP bộ lọc phát đa hướng

◎ Hỗ trợ QOS of IEEE 802.1p/1Q TOS/DiffServ nâng cao độ ổn định mạng

◎ Tối đa SNMP v1/v2/v3

◎ Hỗ trợ  IEEE802.1X, HTTPS, and SSH nâng cao bảo mật mạng

◎ Hỗ trợ tập hợp liên kết tĩnh/động để tối ưu hóa băng thông

◎ Hỗ trợ chức năng ACL nâng cao độ linh hoạt và bảo mật quản lý mạng

◎ Hỗ trợ quản lý băng thông, đảm bảo ổn định mạng

◎ Hỗ trợ QOS ưu tiên hoàn toàn và ngược lại

◎ Hỗ trợ cấu hình WEB,SNMP and Telnet

◎ Hỗ trợ hiển thị trạng thái cổng, cập nhật dữ liệu

◎ Thiết kế 4 lớp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃

◎ Lớp bảo vệ IP40, gắn tay DIN-Rail

Specification

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3ae, IEEE802.3x, IEEE802.1d, IEEE802.1w, IEEE802.1s, IEEE802.1q, IEEE802.1p, IEEE802.1x, IEEE802.3ad

Giao thức: IGMP Snooping , GMRP, SNMPv1/v2/v3, QOS, STP/RSTP/MSTP, DHCP Server/Client, DHCP, VLAN, LLDP, SNTP, Telnet, HTTP/HTTPS, SSH, LACP

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, Back Pressure

Công Nghệ Chuyển Đổi 3 Lớp

Định tuyến tĩnh, RIP V1/V2, OSPF, VRRP, BGP

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810 pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Tốc độ chuyển tiếp 10000M: 14881000pps

Địa chỉ MAC: 16K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi: 128G

Bộ nhớ: 12Mb

Giao Diện

Cổng RJ45: 10/100 /1000BaseT(X) tự động điều khiển tốc độ, chế độ làm việc thích nghi, half/full duplex và thích nghi MDI/MDI-X

Cổng Combo: 1000Base-X SFP slot hoặc 10/100/1000Base-T(X) RJ45

Cổng SFP 10GbE: 10GbE SFP+ (10-Gigabit port)

Cổng Gigabit combo :1000Base-X SFP slot or 10/100/1000Base-T(X)

Cổng Console: Cổng CONSOLE Admin(RJ45)

Báo động: 5 lõi 5.08mm wiring terminal (R+/R-), 2 đầu ra cảnh báo role

Công suất tải dòng: 1A@24VDC

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M( standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40Km

1550nm, 60/80/100/120Km

LED Chỉ Dẫn

Báo chạy: RUN

Báo giao diện: Link/ACT (1~28)

Báo nguồn: P1, P2

Báo nguy hiểm: Alarm

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào AC: 100VAC~240VAC

Loại đầu vào: 4 bits 7.62mm terminal block

AC input terminal: three-phase socket with rocker switch

Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn AC

Tiêu thụ 

Không tải: 20W

Tải hết công suất: 30W

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP30, kim loại

Lắp đặt: gắn rack 19inch

Kích thước (L*W*H): 440mm×285mm×43mm

Khối lượng: 3.9kg

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chứng chỉ

Bảo mật: UL508 (pending)

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4

EN61000-4-4 (EFT), Level 4

EN61000-4-5 (Surge), Level 4

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Ethernet switch công nghiệp (plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. Cáp nguồn x 1

6. Tai rackmounts x 2

7. CD x 1

 

Dimension

Download

ICS5028G Series Datasheet

ICS5028G Series Usermanual

Ordering Information

ICS5028G-4XGS -8GC-16GT-2P (100~240VAC): 16-port 10/100/1000Base-T(X) + 8-port Gigabit Combo + 4-port 10GbE SFP, 2P(100-240VAC), Rack mounted

Applications

NOTHING