Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Switch Công Nghiệp Full Gigabit 8 Cổng Ethernet + 4 Cổng SFP IES3012G Series

[addtoany]
Model: IES3012G Series

Switch Công Nghiệp Full Gigabit 8 Cổng Ethernet + 4 Cổng SFP IES3012G Series

IES3012G Series là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không quản lý. Hỗ trợ 8 cổng Gigabit Ethernet 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 4 cổng Gigabit SFP 1000Base-X. Sản phẩm điều khiển luồng, chế độ full / half duplex và thích nghi MDI/MDI-X tự động.

Thiết kế không quạt, tiêu thụ ít, khả năng làm việc ổn định hơn. Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE và yêu cầu lớp công nghiệp, nó có thể làm việc trong nhiệt độ -40℃~70℃, cung cấp giải pháp nhanh chóng và tin cậy cho thiết bị Ethernet của bạn

 

Features

◎ Hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x/IEEE802.3z lưu trữ và chuyển tiếp

◎ Hỗ trợ 16 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 4 cổng SFP gigabit 1000Base-X

◎ Hỗ trợ auto learning, auto-aging địa chỉ MAC

◎ Hỗ trợ địa chỉ 10K MAC

◎ Băng thông trao đổi hệ thống 24Gbps

◎ Ethernet hỗ trợ full/half duplex mode, MDI/MDI-X

◎ Hỗ trợ nguồn vào 12~48VDC, tích hợp bảo vệ dòng quá tải, bảo vệ kết nối ngược

◎ Nhiệt độ làm việc -40℃~75℃, nhiệt độ lưu trữ -40℃~85℃

◎ Không quạt, tiêu thụ ít, tiêu chuẩn thiết kế công nghiệp

◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ hợp kim cường độ cao, gắn DIN-Rail

Specification

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, Back Pressure

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Tốc độ lọc tối đa 1000M: 1488100pps

Địa chỉ MAC: 8K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông: 24G

Bộ nhớ đệm: 12M

Giao Diện

Cổng Gigabit Ethernet: 10Base-T/ 100Base-TX/ 1000Base-TX, RJ45 port, full/half duplex mode và MDI/MDI-X tự động phát hiện

Cổng Gigabit SFP:1000Base-X (SFP slot)

Báo động: 2 bits 7.62mm terminal block

1 kênh đầu ra cảnh báo role

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single mode: 1310nm: 20/40Km

1550nm: 60/80/100/120Km

LED chỉ dẫn

Báo chạy: Run

Báo giao diện: Link (G1~G8/G12)

Báo nguồn: P1,P2

Báo động: ALARM

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào: 12~48VDC

Terminal block: 4 chân 7.62mm khoảng cách

Nguồn DC hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược

Nguồn DC hỗ trợ nguồn dự phòng

Tiêu thụ 

IES3012G-4GS

Không tải: 4.85W@24VDC

Full tải: 10.32W@24VDC

IES3012G-8GT

Không tải: 4.35W@24VDC

Full tải: 9.56W@24VDC

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP40 , kim loại cường độ cao

Lắp đặt: DIN-Rail

Kích thước (W×H×D): 160mm×130mm×70mm

Khối lượng: 950g

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chuẩn Công Nghiệp

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4

EN61000-4-3 (RS), Level 3

EN61000-4-4 (EFT), Level 4

EN61000-4-5 (Surge), Level 4

EN61000-4-6 (CS), Level 3

EN61000-4-8, Level 5

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Chứng chỉ

CE,FCC,RoHS,UL508(Pending)

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Ethernet switch công nghiệp IES3012G Series(plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. Dụng cụ gắn DIN-Rail

Dimension

src=”http://switchquang.com.vn/wp-content/uploads/2018/07/dimen3012G.jpg” alt=”” width=”1087″ height=”622″ />

Download

IES3012G Series Datasheet_20170919

Ordering Information

IES3012G-4GS: 8-port 10/100/1000Base-T(X) + 4-port 1000Base-X(SFP), DIN-Rail mounted, 12~48VDC

IES3012G-8GT: 8-port 10/100/1000Base-T(X), DIN-Rail mounted, 12~48VDC

Applications