Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Gigabit SFP + 24 Cổng Ethernet IES5028-4GS

[addtoany]
Model: IES5028-4GS

Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Gigabit SFP + 24 Cổng Ethernet IES5028-4GS

IES5028-4GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp có chức năng quản lý bao gồm 24 cổng Ethernet, 4 cổng Gigabit SFP, cung cấp nhiều chức năng quản lý mang nâng cao, như:  SW-Ring redundancy ring network, VLAN, Trunking, Quality of Service, Speed control, port mirroring, fault alarm and firmware upgrade online. SW-Ring có thể mang đến cho mạng Ethernet của bạn dư thừa thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, phù hợp với mọi bối cảnh công nghiệp. Điện áp nguồn cấp vào rộng.

SW-Ring là một thuật toán thiết kế như mạng dự phòng nhanh. Nó cung cấp công nghê phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh, thời gian phục hồi < 20ms.

Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu 4 lớp công nghiệp, hỗ trợ 1 kênh nguồn vào và 1 kênh đầu ra cảnh báo role. Nhiệt độ làm việc -40~75℃ có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu môi trường công nghiệp. Nó có thể sử dụng trọng ngành bảo tồn nước, năng lượng và giao thông vận tải.

 

 

Features

◎ Chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W

◎ SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( Thời gian phục hồi lỗi < 20ms)

◎ Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi < 50ms

◎ Hỗ trợ cấu hình WEB

◎ Hỗ trợ học địa chỉ MAC, tư động lão hóa

◎ Hỗ trợ ưu tiên hoàn toàn và ngược lại, hỗ trợ ưu tiên IEEE802.1P,DSCP

◎ Hỗ trợ IGMP tĩnh và động

◎ Hỗ trợ kiểm soát tỷ lệ, kiểm soát bão phát sóng

◎ Hỗ trợ cổng dựa trên VLAN and IEEE802.1Q VLAN

◎ Hỗ trợ dựa trên Tag port Tag trunking, IEEE802.3ad, 2 group trunking link

◎ Hỗ trợ địa chỉ 8K MAC

◎ Hỗ trợ tải lên và tải xuống file cấu hình

◎ Hỗ trợ 1 kênh đầu ra cảnh báo rơle

◎ Thiết kế 4 lớp công nghiệp, nhiệt độ làm việc -40-75℃

◎ Thiết kế không quạt, gắn rack 19-inch

◎ Lớp bảo vệ IP30

◎ Hỗ trợ phản chiếu cổng 2 chiều

Specification

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, IEEE802.3ad

Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, Back Pressure

Chức năng

Chức năng chuyển đổi: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa hướng tĩnh, cổng phản chiếu, quản lý băng thông, phát sóng kiểm soát bão, cổng thống kê lưu lượng, hệ thống kết nối tên người dùng, upgrade online, tải lên và tải xuống file cấu hình

SW-Ring: Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810 pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Địa chỉ MAC: 8K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi Hệ thống: 12.8G

Bộ nhớ: 3M

Giao Diện

Cổng Electric: 10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển tốc độ, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện

Cổng Fiber 1000M: 1000base-FX(SFP port)

Cổng Console: Sửa lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI

Báo động: 2bits terminal block

1 kênh đầu ra cảnh báo rơle

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M(CAT5/CAT5e cable)

Multimode: 1310nm, 2/5Km

Single mode: 1310nm, 20/40/60Km

1550nm, 80/100/120Km

LED Chỉ Dẫn

Báo chạy: Run

Báo giao diện: Link(1~24/G1~G4)

Báo cung cấp nguồn: PWR

Báo nguy hiểm: Alarm

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào: 100~240VAC/DC

Kết nối: 3bits terminal block

Bảo vệ dòng quá tải: 1.2A

Tiêu thụ 

Không tải: 7.4W

Tải hết công suất: 13.1W

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP30 , kim loại

Lắp đặt: gắn rack 19-inch

Kích thước (L×W×H): 441.6mm×208.9mm×45mm

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chuẩn Công Nghiệp

EMI:FCCPart15,CISPR(EN55022)classA

EMS:EN61000-4-2(ESD),Level4

EN61000-4-3(RS),Level3

EN61000-4-4(EFT),Level 4

EN61000-4-5(Surge),Level4

EN61000-4-6(CS),Level3

EN61000-4-8,Level 5

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Chứng chỉ

CE,FCC,RoHS,UL508(Pending)

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Ethernet switch công nghiệp IES5028-4GS(plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. Cáp nguồn x 1

6. Tai rackmounts x 2

Dimension

IES5028-4GS-P(100-240VAC) V2.1.0 datasheet

Download

IES5028-4GS-P(100-240VAC) V2.1.0 datasheet

Ordering Information

IES5028-4GS: 24-port 10/100Base-T(X)  + 4 port 1000Base-FX(SFP socket), Web managed, Rack mounted, 100~240VAC/DC

Applications