Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Quang + 4 Cổng Gigabit SFP + 12 Cổng Ethernet IES7120-4GS-4F

[addtoany]
Model: IES7120-4GS-4F

Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Quang + 4 Cổng Gigabit SFP + 12 Cổng Ethernet IES7120-4GS-4F

IES7120-4GS-4F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp + quản lý. Thiết bị gồm 12 cổng Ethernet, 4 cổng Quang và 4 cổng Gigabit SFP. SW-Ring là một thuật toán thiết kế như mạng dự phòng nhanh. Nó cung cấp công nghệ phục hồi nhanh cho mạng dự phòng, thời gian phục hồi < 20ms. Sản phẩm tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE và yêu cầu 4 lớp công nghiệp, hỗ trợ 2 nguồn vào dự phòng và 1 kênh đầu ra cảnh báo role. Nhiệt độ làm việc -40~75℃, có thể phù hợp với tất cả các yêu cầu môi trường công nghiệp. Nó có thể sử dụng trong nghành năng lượng, bảo tồn nước và giao thông vận tải

Features

◎ Chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W

◎ SW-Ring công nghệ sáng chế mạng vòng( thời gian phục hồi lỗi  < 20ms)

◎ Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi < 50ms

◎ Hỗ trợ cấu hình WEB

◎ Hỗ trợ cổng dựa trên VLAN và IEEE802.1Q VLAN

◎ Quá trình chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp

◎ Hỗ trợ điều khiển luồng, ức chế bão phát sóng

◎ Hỗ trợ cấu hình WEB, SNMP and Telnet

◎ Hỗ trợ IGMP tĩnh và động

◎ Hỗ trợ địa chỉ 8K MAC

◎ Hỗ trợ tải lên và tải xuống file cấu hình

◎ Nguồn nguồn cấp dự phòng 12~48VDC

◎ Hỗ trợ 1 kênh đầu ra cảnh báo rơle

◎ Nhiệt độ làm việc -40-75℃

◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại

◎ Gắn ray DIN-Rail

Specification

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W

Giao thức: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, SW-Ring, RSTP, SNMP

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, Back Pressure

Chức năng

Chức năng chuyển đổi: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, bộ lọc đa hướng tĩnh, cổng phản chiếu, quản lý băng thông, phát sóng kiểm soát bão, cổng thống kê lưu lượng, hệ thống kết nối tên người dùng, upgrade online, tải lên và tải xuống file cấu hình

SW-Ring: Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810 pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps

Tốc độ lọc tối đa 1000M: 1488100pps

Địa chỉ MAC: 8K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi Hệ thống: 12.8G

Bộ nhớ: 3M

Giao Diện

Cổng Electric: 10Base-T/100Base-TX tự động điều khiển tốc độ, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện

Cổng quang 100M:  100Base-FX, SC/ST/FC connector, hỗ trợ single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm

Cổng fiber 1000M:  1000Base-FX(SFP port)

Cổng console: Sửa lỗi cổng nối tiếp thực hiện lện CLI

Báo động: 2bits 7.62mm terminal block

     1 kênh đầu ra cảnh báo rơle

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M(CAT5/CAT5e cable)

Multi mode: 1310nm, 2/5Km

Single mode: 1310nm, 20/40/60Km

      1550nm, 80/100/120KM

LED Chỉ Dẫn

Báo chạy: Run

Báo giao diện: Link(1~16/G1~G4)

Báo cung cấp nguồn: P1, P2

Báo nguy hiểm: Alarm

Nguồn Cung Cấp

Nguồn vào: 24VDC(12~48VDC)

Loại đầu vào: 4 bits 7.62mm terminal block

Hỗ trợ đầu vào cảnh báo nguồn cấp DC dual

Bảo vệ dòng quá tải: 4.0A(DC)

Tiêu thụ 

Không tải: 10.85W@24VDC

Tải hết công suất: 13.42W@24VDC

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP40 , kim loại

Lắp đặt: ray DIN Rail và gắn tường

Kích thước (W×H×D): 160mm×70mm×130mm

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chuẩn Công Nghiệp

EMI:FCCPart15, CISPR(EN55022) class A

EMS:EN61000-4-2(ESD), Level4

EN61000-4-3(RS), Level3

EN61000-4-4(EFT), Level 4

EN61000-4-5(Surge), Level2

EN61000-4-6(CS), Level3

EN61000-4-8,Level 4

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Chứng chỉ

CE,FCC,RoHS,UL508(Pending)

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Ethernet switch công nghiệp IES7120-4GS-4F(plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

5. CD x 1

Dimension

Download

IES7120-4GS-4F-P(12~48VDC) V1.1.0 datasheet

Ordering Information

IES7120-4GS-4F(M): 12 port 10/100Baes-T(X) + 4 port 100Base-FX Multi-mode SC/ST/FC + 4 port Gigabit(SFPslot), 12~48VDC

IES7120-4GS-4F(S): 12 port 10/100Baes-T(X) + 4 port 100Base-FX Single-mode SC/ST/FC + 4 port Gigabit(SFPslot), 12~48VDC

IES7120-4GS-4F(SS): 12 port 10/100Baes-T(X) + 4 port 100Base-FX single-mode, singlefiber SC/ST/FC + 4 port Gigabit(SFPslot), 12~48VDC

Applications

NOTHING