Hotline: 0904128979 Zalo:+8490 412 8979

Switch Công Nghiệp Full Gigabit 4 Cổng Gb Ethernet + 2 Cổng Gb SFP IES206G-2GS

[addtoany]
Model: IES206G-2GS

Switch Công Nghiệp Full Gigabit 4 Cổng Gb Ethernet + 2 Cổng Gb SFP IES206G-2GS

IES206G-2GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp không chức năng quản lý. Sản phẩm hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX /1000Base-TX và 2 cổng SFP slot 1000Base-X. Thiết kế không quạt, tiêu thụ ít năng lượng, giúp thiết bị việc ổn định. Thiết bị tuân theo tiêu chuẩn FCC, CE với thiết kế công nghiệp, có thể làm việc ổn định ở nhiệt độ  -40℃~75℃. Cung cấp giải pháp tin cậy và nhanh chóng cho mạng Ethernet của bạn.

Features

◎ Hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x/IEEE802.3z lưu trữ và chuyển tiếp

◎ Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX và 2 cổng Gigabit (SFP slot)

◎ Ethernet hỗ trợ full/half duplex mode,MDI/MDI-X

◎ Hỗ trợ 12~48VDC nguồn vào, tích hợp bảo vệ dòng quá tải, bảo vệ kết nối ngược

◎ Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

◎ Tiêu chuẩn thiết kê công nghiệp, không quạt, tiêu thụ ít

◎ Lớp bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường độ cao, gắn DIN-Rail

Specification

Chuẩn

Standard: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back-pressure

Thuộc Tính Trao Đổi

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810 pps

Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps

Địa chỉ MAC: 1K

Chế độ truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trao đổi hệ thống: 12 G

Bộ nhớ: 1M

Giao Diện

Cổng Gigabit Ethernet:  RJ45 connector, 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX tự động điều khiển tốc độ, Half/full duplex và MDI/MDI-X tự động phát hiện

Cổng Gigabit SFP: 1000Base-X, SFP slot

Khoảng Cách Truyền

Cáp xoắn: 100M(CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 11310, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40Km

      1550nm, 60/80/100/120Km

LED chỉ dẫn

Cổng Ethernet: 1, 2, 3, 4

Cổng Fiber: G1, G2

Nguồn: PWR1/PWR2

Nguồn Cung Cấp

Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)

Loại đầu vào: 4bits 7.62mm terminal block

Hỗ trợ nguồn đôi cấp dự phòng

Hỗ trợ bảo vệ dòng quá tải

Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược

Tiêu thụ 

Không tải: 1.44W@24VDC

Tải hết công suất: 4.344W24VDC

Cấu trúc cơ khí

Vỏ: chuẩn IP30 , kim loại

Lắp đặt: DIN-Rail

Kích thước (W×H×D): 136mm×105mm×53mm

Môi Trường 

Nhiệt độ làm việc: -40℃~75℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm: 5%~95% (không ngưng tụ )

Chuẩn Công Nghiệp

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 3

EN61000-4-4 (EFT), Level 3

EN61000-4-5 (Surge), Level 3

EN61000-4-8, Level 5

Phép thử sóc: IEC60068-2-27

Phép thử rơi: IEC60068-2-32

Phép thử rung: IEC60068-2-6

Chứng chỉ

CE,FCC,RoHS,UL508(Pending)

Bảo Hành: 3 năm

Đóng Gói

1. Ethernet switch công nghiệp IES206G-2GS(plus terminal block) x 1

2. Hướng dẫn sử dụng ⅹ 1

3. Chứng chỉ chất lượng x 1

4. Thẻ bảo hành ⅹ 1

Dimension

Download

IES206G-2GS Datasheet

IES206G-2GS Usermanual

Ordering Information

IES206G-2GS: 4-port 10/100/1000Base-T(X) + 2-port 1000Base-FX(SFP socket), DIN-Rail mounted, 12~48VDC

Applications